Mai Nazarin Daskararru Masu Ɗauka na TSS200

Takaitaccen Bayani:

Daskararrun da aka dakatar suna nufin abu mai ƙarfi da aka rataye a cikin ruwa, gami da abubuwan da ba na halitta ba, abubuwan halitta da yashi na yumbu, yumbu, ƙananan halittu, da sauransu. Waɗannan ba sa narkewa a cikin ruwa. Abubuwan da aka dakatar a cikin ruwa suna ɗaya daga cikin ma'aunin auna matakin gurɓatar ruwa.


  • Tallafi na musamman::OEM, ODM
  • Lambar Samfura::TSS200
  • Takardar shaida::CE, ISO14001, ISO9001
  • Sunan samfurin::Mai shigo da daskararru da aka dakatar Jimlar firikwensin da aka dakatar

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Mai Nazarin Daskararru Masu Ɗauka na TSS200

111
Gabatarwa

Daskararrun da aka dakatar yana nufin abu mai ƙarfiAn rataye a cikin ruwa, gami da abubuwan da ba su da sinadarai, abubuwan da ba su da sinadarai da kuma yashi, yumbu, ƙananan halittu, da sauransu. Waɗannan ba sa narkewa a cikin ruwa. Abubuwan da aka dakatar a cikin ruwa suna ɗaya daga cikin ma'aunin auna matakin gurɓatar ruwa.

Abin da aka dakatar shine babban dalilindattin ruwa. Abin da aka daka a cikin ruwa yana da sauƙin narkewa bayan an jika shi, wanda hakan ke ƙara ta'azzara ingancin ruwan. Saboda haka, ya kamata a sa ido sosai kan abubuwan da ke cikin ruwan don tabbatar da cewa ruwan yana da tsabta.

Na'urar gwajin kwayoyin halitta mai ɗaukuwa nau'in na'urar gwajin kwayoyin halitta mai ɗaukuwa ce da ake amfani da ita musamman don gano kwayoyin halitta da aka dakatar a cikin ruwan najasa. Tana ɗaukar ƙirar na'urar gaba ɗaya, kayan aikin sun mamaye ƙaramin yanki, suna bin hanyar ƙasa, kuma sun dace da gano kwayoyin halitta da aka dakatar da su na ruwan sharar masana'antu, ruwan sharar birni, ruwan sharar gida, ruwan saman koguna da tafkuna, masana'antar sinadarai, man fetur, coking,yin burodi da takarda, magunguna da sauran ruwan shara.

Siffofi

Idan aka kwatanta da hanyar launi, na'urar binciken ta fi daidai kuma ta fi dacewa wajen tantance abubuwan da aka dakatar a cikin ruwa.

TSS200 mai ɗaukuwa mai yawan aiki mai yawa, na'urar gwajin daskararru mai dakatarwa tana ba da ma'auni mai sauri da daidaito na daskararru da aka dakatar.

Masu amfani za su iya tantance daskararrun da aka dakatar da sauri da kuma daidai, kauri na laka. Aikin kundin bayanai mai fahimta, kayan aikin yana da akwati mai ƙarfi na IP65, ƙirar da za a iya ɗauka tare da bel ɗin aminci don hana faɗuwar na'urar ba zato ba tsammani, nuni mai girma na LCD, ana iya daidaita shi zuwa yanayin zafin jiki daban-daban ba tare da shafar tsabtarsa ​​ba.

Matsayin IP66 mai hana ruwa shiga mai ɗaukar hoto;

Tsarin ƙira mai siffar ergonomic tare da injin wanki na roba don aiki da hannu, mai sauƙin fahimta a cikin yanayin danshi;

Daidaitawar da aka yi a baya a masana'anta, ba a buƙatar daidaitawa a cikin shekara guda, ana iya daidaita shi a wurin;

Na'urar firikwensin dijital, mai sauri da sauƙin amfani a wurin;

Tare da kebul na USB, batirin da za a iya caji da kuma bayanai za a iya fitarwa ta hanyar kebul na USB.

Bayanan fasaha

Samfuri

TSS200

Hanyar aunawa

Firikwensin

Kewayon aunawa

0.1-20000mg/L,0.1-45000mg/L,0.1-120000mg/L(zaɓi ne)

Daidaiton aunawa

Ƙasa da ±5% na ƙimar da aka auna

(ya danganta da daidaiton sludge)

ƙudurin nuni

0.1mg/L

Daidaita wurin daidaitawa

Daidaita daidaiton ruwa da daidaita samfurin ruwa

Kayan gidaje

Na'urar firikwensin: SUS316L; Mai watsa shiri: ABS+PC

Zafin ajiya

-15 ℃ zuwa 45 ℃

Zafin aiki

0℃ zuwa 45℃

Girman firikwensin

Diamita 60mm* tsawon 256mm; Nauyi: 1.65 KG

Mai masaukin baki mai ɗaukuwa

203*100*43mm; Nauyi: 0.5 KG

Matsayin hana ruwa shiga

Na'urar firikwensin: IP68; Mai watsa shiri: IP66

Tsawon Kebul

Mita 10 (wanda za a iya faɗaɗawa)

Allon nuni

Allon LCD mai launi 3.5 inch tare da hasken baya mai daidaitawa

Ajiyar Bayanai

8G na sararin ajiya bayanai

Girma

400 × 130 × 370mm

Cikakken nauyi

3.5KG


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi