FAQs

FAQ

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Menene ƙananan oda?

MOQ: gabaɗaya 1 raka'a / yanki / saiti

Wadanne hanyoyin biyan kuɗi ne ake tallafawa?

Hanyar biyan kuɗi: Ta T/T, L/C, da dai sauransu.
Sharuɗɗan biyan kuɗi: Gabaɗaya, Muna karɓar 100% T / T a gaba, ma'auni kafin jigilar kaya.

Wadanne hanyoyin isar da sako suke samuwa?

Wurin tashar jiragen ruwa: Shanghai
Isarwa zuwa: Duniya
Hanyar isarwa: ta teku, ta iska, ta mota, ta hanyar faɗaɗa, haɗin kai

Yaya tsawon lokacin da samfurin zai iya yiwuwa?

Kwanan kuɗin bayarwa ya bambanta da nau'in samfurin, adadin tsari, buƙatu na musamman, da dai sauransu Yawancin lokaci, babban ranar isar da injin mu yana kusa da 15 ~ 30 days;gwajin kayan aiki ko analyzer bayarwa kwanan wata ne a kusa da 3 ~ 7 kwanaki.Wasu samfuran suna da haja, tuntuɓe mu kowane lokaci don samun ƙarin bayani.

Yaya tsawon lokacin garanti?

Muna ba da garantin shuka da aka kawo ƙarƙashin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aiki da aiki a ƙarƙashin amfani da sabis na yau da kullun na tsawon shekara 1 bayan fara tsarin.

Yaya ayyukan fasaha akan samfurin suke?

Kuna marhabin da tuntuɓar mu kowane lokaci idan kuna da wasu tambayoyin fasaha.Za mu amsa da sauri kuma mu amsa gamsuwar ku.Idan an buƙata kuma ya cancanta, Injiniya yana samuwa don sabis da bayar da goyan bayan fasaha don injuna a ƙasashen waje.

ANA SON AIKI DA MU?