Kan layi ION/PH Mita T6200 Mai Watsawa Kulawa da Kula da Ruwan Ruwa

Takaitaccen Bayani:

Masana'antu a kan layi na ION / Mai watsawa mai watsawa shine mai kula da ruwa mai inganci dual tashoshi da kayan aiki tare da microprocessor. An ci gaba da kula da darajar ION, ƙimar PH da ƙimar zafin jiki na maganin ruwa mai ruwa. da kuma pH sensosi.An yi amfani da shi sosai a masana'antar wutar lantarki, masana'antar petrochemical, kayan lantarki na ƙarfe, ma'adinai, masana'antar takarda, injiniyan fermentation na halitta, magani, abinci da abin sha, kula da ruwa na kare muhalli, kiwo, dashen noma na zamani da sauran masana'antu.


 • Kewayon aunawa:ION: 0 ~ 99999mg/L;PH: 0 ~ 14 PH
 • Ƙaddamarwa:ION: 0.01mg/L;pH: 0.01 pH
 • Kuskuren asali:ION: ± 0.1mg/L;pH: ± 0.1 pH
 • Zazzabi:-10 ~ 150.0 ℃ (Ya dogara da Sensor)
 • Fitowar Yanzu:Biyu 4 ~ 20mA, 20 ~ 4mA, 0 ~ 20mA
 • Fitowar sadarwa:RS485 MODBUS RTU
 • Lambobin sarrafawa na relay:5A 250VAC, 5A 30VDC
 • Yanayin aiki:-10 ~ 60 ℃
 • Adadin IP:IP65
 • Girman Kayan aiki:144×144×118mm

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Kan layi Ion/PH Mita T6200

Kan layi DO&DO Dual Channel Transmitter
6000-A
6000-B
Aiki
Masana'antu akan layi na ION / Mai watsawa mai haɓakawa shine akan layin ingancin ruwa mai inganci dual tashoshi mai saka idanu da kayan sarrafawa tare da microprocessor.An ci gaba da kulawa da sarrafa ƙimar ION, ƙimar PH da ƙimar zafin jiki na maganin ruwa.
Yawan Amfani
Kayan aikin yana sanye da nau'ikan na'urori masu auna firikwensin.Kayan aikin yana sanye da nau'ikan ION da firikwensin pH daban-daban.An yi amfani da shi sosai a masana'antar wutar lantarki, masana'antar petrochemical, kayan lantarki na ƙarfe, ma'adinai, masana'antar takarda, injiniyan fermentation na halitta, magani, abinci da abin sha, kula da ruwa na kare muhalli, kiwo, dashen noma na zamani da sauran masana'antu.
Kayayyakin Kaya
85 ~ 265VAC± 10%,50±1Hz, ikon ≤3W;
9 ~ 36VDC, amfani da wutar lantarki≤3W;
Aunawa Range
ION: 0 ~ 99999 mg/L;
PH: 0-14 pH;
Zazzabi: 0 ~ 60.0 ℃;

Kan layi Ion/PH Mita T6200

Masana'antu akan layi ION/Masu watsawa

Yanayin aunawa

Masana'antu akan layi ION/Masu watsawa

Yanayin daidaitawa

Masana'antu akan layi ION/Masu watsawa

Tsarin Trend

Masana'antu akan layi ION/Masu watsawa

Yanayin saiti

Siffofin

1. Babban nuni, daidaitaccen sadarwar 485, tare da ƙararrawa kan layi da layi, 144 * 144 * 118mm girman mita, girman rami 138 * 138mm, 4.3 inch babban nunin allo.

2. Ayyukan menu na hankali

3. Multiple atomatik calibration

4. Yanayin ma'aunin sigina daban-daban, barga da abin dogara

5. Manual da diyya na zafin jiki na atomatik 6. Sauƙaƙe sarrafawa na relay guda uku

7. 4-20mA & RS485, Multiple fitarwa halaye

8.Nuni sigina da yawa suna nunawa lokaci guda-Ion/PH, Temp, halin yanzu, da dai sauransu.

9. Kariyar kalmar sirri don hana ɓarna daga waɗanda ba ma'aikata ba.

10. Na'urorin shigarwa masu dacewa suna sashigarwa na mai sarrafawa a cikin hadaddun yanayin aiki mafi kwanciyar hankali da aminci.

11. High & low ƙararrawa da hysteresis iko.Fitowar ƙararrawa iri-iri.Baya ga daidaitaccen ƙirar hanyar sadarwa ta hanyoyi biyu na yau da kullun, zaɓin rufaffiyar lambobi kuma ana ƙara su don sa ikon sarrafa alluran ya fi niyya.

12. Ƙaƙƙarfan 3-terminal waterproof sealing hadin gwiwa yadda ya kamata ya hana ruwa tururi daga shiga, da kuma ware shigarwa, fitarwa da kuma samar da wutar lantarki, da kwanciyar hankali da aka inganta sosai.Maɓallan silicone mai ƙarfi, mai sauƙin amfani, na iya amfani da maɓallan haɗin gwiwa, sauƙin aiki.

13.The m harsashi ne mai rufi da m karfe fenti, da aminci capacitors an kara da wutar lantarki jirgin, wanda inganta da karfi Magnetic

ikon hana tsangwama na kayan aikin filin masana'antu.An yi harsashi da kayan PPS don ƙarin juriya na lalata.

Rufin baya da aka rufe da kuma hana ruwa zai iya hana tururin ruwa shiga, hana ƙura, hana ruwa, da kuma lalata, wanda ke inganta ƙarfin kariya na gaba ɗaya na'ura.

Haɗin lantarki
Haɗin wutar lantarki Haɗin da ke tsakanin kayan aiki da firikwensin: samar da wutar lantarki, siginar fitarwa, lambar ƙararrawa relay da haɗi tsakanin firikwensin da na'urar duk suna cikin na'urar.Tsawon wayar gubar don kafaffen lantarki yawanci mita 5-10 ne, kuma lakabin da ya dace ko launi akan firikwensin Saka wayar a cikin madaidaicin tasha a cikin kayan aikin kuma ƙara ta.
Hanyar shigar kayan aiki
Multiparameter ingancin Mita
Bayanan fasaha
Ma'auni kewayon ION: 0 ~ 99999mg/L;PH: 0 ~ 14 PH,
Naúrar mg/l, pH
Ƙaddamarwa ION: 0.01mg/L;pH: 0.01 pH
Kuskure na asali ION: ± 0.1mg/L;pH: ± 0.1 pH
Zazzabi -10 ~ 150.0 ℃ (Ya dogara da Sensor)
Temp.ƙuduri 0.1 ℃
Temp.daidaito ± 0.3
Temp.diyya 0 ~ 150.0 ℃
Temp.diyya Manual ko atomatik
Kwanciyar hankali ION: ≤0.01mg/L/24h;EC: ≤1ms/cm/24h
Abubuwan da aka fitar na yanzu Biyu 4 ~ 20mA, 20 ~ 4mA, 0 ~ 20mA
Fitowar sigina RS485 MODBUS RTU
Sauran ayyuka Rikodin bayanai & nunin lanƙwasa
Lambobin sarrafawa na relay guda uku 5A 250VAC, 5A 30VDC
Wutar wutar lantarki na zaɓi 85 ~ 265VAC, 9 ~ 36VDC, amfani da wutar lantarki ≤3W
Yanayin aiki Babu wani tsangwama mai ƙarfi a kusa da filin maganadisu sai filin geomagnetic.
Yanayin aiki -10 ~ 60 ℃
Dangi zafi ≤90%
Ƙididdiga mai hana ruwa IP65
Nauyi 0.8kg
Girma 144×144×118mm
Girman buɗewa shigarwa 138×138mm
Hanyoyin shigarwa Panel & bango mounted ko bututu

Digital ISE Sensor Series

Digital ISE Sensor Series

Bita:

Sauƙi don haɗawa zuwa PLC, DCS, kwamfutoci masu sarrafa masana'antu, masu sarrafa manufa gabaɗaya, kayan rikodi mara takarda ko allon taɓawa da sauran na'urori na ɓangare na uku.Cibiyar CS6714AD ammonium ion selective electrode shine ingantacciyar hanya don auna abun ciki na ammonium ion a cikin samfurin.Hakanan ana amfani da na'urori masu zaɓin ammonium ion a cikin kayan aikin kan layi, kamar sa ido kan abun ciki na ammonium ion na masana'antu.Ammonium ion electrode selective yana da fa'idodin ma'auni mai sauƙi, sauri da ingantaccen amsa.Ana iya amfani da shi tare da PH mita, ion mita da online ammonium ion analyzer, kuma ana amfani da shi a cikin electrolyte analyzer, da ion zaži electrode ganowa na kwarara allura analyzer.

Siffofin:

1.babban wuri mai saurin gaske
2.amsa, sigina barga
3.PP kayan,
4. Yi aiki da kyau a 0 ~ 50 ℃.
5.The gubar da aka yi da tsantsa jan karfe, wanda zai iya kai tsaye
6.gane watsawar nesa, wanda ya fi daidai kuma
7.stable fiye da gubar siginar na jan karfe-zinc gami
Waya:
4 ~ 20 mA fitarwa :
① Baƙar fata V-,
② Madaidaicin layin V+, Samar da wutar lantarki
③ Green I +,
④ Farar I -, Yanzu
⑤ Red A, ⑥ Black B
Sadarwa
RS485 fitarwa:
① Red V+, ② Black V-, Wutar lantarki
③ Green RS485A, ④ Farin RS485B,
Masana'antu akan layi ION/Masu watsawa
Shigarwa:
Masana'antu akan layi ION/Masu watsawa

 

Na fasaha:

Siga CS6714AD
Rage Aunawa 0 ~ 1000mg/L (wanda aka saba dashi)
Ka'ida Ion zaɓaɓɓen firikwensin
Yanayin Tsayi 0-50 ℃
Siginar fitarwa RS485 ya da 4-20mA
Rage Matsi 0-0.1MPa
Sensor Zazzabi NTC10K
Kayayyakin Gidaje PP + PVC
Daidaitawa Daidaitaccen daidaitawar ruwa
Resistance Membrane 500MΩ
Daidaito ± 2.5%
Ƙaddamarwa 0.1mg/L
Hanyar haɗi 4 ko 6 core na USB
Haɗin mai zare NPT3/4''
Tsawon Kebul 10m ko Customize
Haɗin Waya Pin, BNC ko Keɓancewa

CS6712A Potassium Ion Sensor

Masana'antu akan layi ION/Masu watsawa

Bita:

Electrode mai zaɓin potassium ion hanya ce mai inganci don auna abun ciki na potassium a cikin samfurin.Ana kuma amfani da electrodes masu zaɓin zaɓi na Potassium ion a cikin kayan aikin kan layi, kamar sa ido kan abun ciki na potassium ion na masana'antu., Potassium ion selective electrode yana da fa'idodin ma'auni mai sauƙi, amsa mai sauri da daidai.Ana iya amfani da shi tare da mita PH, mita ion da mai nazarin potassium ion akan layi, kuma ana amfani da shi a cikin mai nazarin electrolyte, da mai gano na'urar zaɓen ion na mai binciken allurar kwarara.Aikace-aikace: Ƙaddamar da ions potassium a cikin kula da ruwa mai zafi mai zafi mai zafi a cikin wutar lantarki da kuma wutar lantarki.Potassium ion hanyar zaɓin lantarki;Hanyar zaɓin zaɓi na potassium ion don ƙayyade ions potassium a cikin ruwan ma'adinai, ruwan sha, ruwan saman da ruwan teku;hanyar zaɓin electrode na potassium ion.Ƙaddamar da ions potassium a cikin shayi, zuma, abinci, madara foda da sauran kayan aikin gona;Hanyar zaɓin zaɓi na potassium ion don ƙayyade ions potassium a cikin miya, jini, fitsari da sauran samfuran halitta;Hanyar zaɓin zaɓi na potassium ion don tantance abun ciki a cikin albarkatun yumbu.

Amfanin samfur:

.CS6712A potassium ion firikwensin ne m membrane ion zažužžukan electrodes, amfani da su gwada potassium ions a cikin ruwa, wanda zai iya zama sauri, sauki, m da kuma tattalin arziki;

.Ƙirar tana ɗaukar ka'idar lantarki mai zaɓin guntu guda-gutu mai ƙarfi ion, tare da daidaiton ma'auni;

.PTEE babban sikelin seepage dubawa, ba sauƙin toshewa ba, hana gurɓataccen gurɓataccen ruwa Ya dace da maganin sharar gida a masana'antar semiconductor, photovoltaics, ƙarfe, da sauransu.da kuma lura da fitar da tushen gurbatar yanayi;

.Ingantacciyar guntu guda ɗaya da aka shigo da ita, ingantaccen ma'ana sifili ba tare da tuƙi ba;

 

Model No. Saukewa: CS6712A
Ƙarfi 9 ~ 36VDC
Hanyar aunawa Hanyar ion electrode
Kayan gida PP
Girman Diamita 30mm* tsawon 160mm
Ƙididdiga mai hana ruwa IP68
Kewayon aunawa 0.04 ~ 39000ppm
Daidaito ± 2.5%
Kewayon matsin lamba ≤0.1Mpa
Matsakaicin zafin jiki NTC10K
Yanayin zafin jiki 0-50 ℃
Daidaitawa Samfurin daidaitawa, daidaitaccen daidaitawar ruwa
Hanyoyin haɗi 4 core na USB
Tsawon igiya Daidaitaccen kebul na 10m ko ya kai 100m
Zaren hawa NPT3/4''
 Aikace-aikace Gabaɗaya aikace-aikace, kogi, tabki, ruwan shakare muhalli, da dai sauransu.

 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana