SC300CHL Analyzer Chlorophyll Mai ɗaukar nauyi

Takaitaccen Bayani:

Mai binciken chlorophyll mai ɗaukar nauyi ya ƙunshi kayan aiki mai ɗaukuwa da firikwensin chlorophyll. Yana amfani da hanyar walƙiya: ka'idar haske mai ban sha'awa yana haskaka abin da za a auna. Sakamakon ma'aunin yana da kyakkyawan maimaitawa da kwanciyar hankali. Kayan aiki yana da matakin kariya na IP66 da ƙirar ergonomic, wanda ya dace da aikin hannu. Yana da sauƙin ƙware a cikin mahalli masu ɗanɗano. An daidaita shi a masana'anta kuma baya buƙatar calibration na shekara guda. Ana iya daidaita shi a kan shafin. Na'urar firikwensin dijital ya dace da sauri don amfani a cikin filin kuma ya gane toshe-da-wasa tare da kayan aiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

CH200 Mai nazarin chlorophyll mai ɗaukar nauyi

53551cb8-13ba-4c49-9d78-aa1e9a11fb05
3598a7cb-da1f-4187-9141-a59dfb1962a8
Ka'idar aunawa

Mai duba chlorophyll mai ɗaukuwa ya ƙunshi runduna mai ɗaukuwa da mai ɗaukuwachlorophyll Sensor.Chlorophyll firikwensin yana amfani da leaf pigment sha kololuwa a cikin bakan da watsi kololuwa na kaddarorin, a cikin bakan na chlorophyll sha kololuwar watsi monochromatic haske daukan hotuna zuwa ruwa, da chlorophyll a cikin ruwa sha na haske makamashi da saki wani watsi kololuwar wavelength na chlorochromatic haske abun ciki. na chlorophyll a cikin ruwa.

Babban Siffofin

Matakan kariya na IP66 mai ɗaukar hoto

Ergonomic lankwasa ƙira, tare da roba gasket, dace da hannu handling, sauki a gane a cikin rigar yanayi

Ƙimar masana'anta, shekara ɗaya ba tare da daidaitawa ba, ana iya daidaita shi a kan tabo;

Na'urar firikwensin dijital, mai sauƙin amfani, mai sauri, kuma mai ɗaukar hoto toshe da wasa.

Tare da kebul na USB, zaku iya cajin ginanniyar baturi da fitarwa bayanai ta hanyar kebul na USB

Aikace-aikace

Ana amfani da shi sosai don kan-da-tabo da kuma šaukuwa lura da chlorophyll a cikin ruwa, saman ruwa, kimiyya jami'ar bincike da sauran masana'antu da filayen.

Bayanan fasaha

Samfura

Saukewa: SC300CHL

Hanyar aunawa

Na gani

Kewayon aunawa

0.1-400ug/L

Daidaiton aunawa

± 5% na daidaitaccen matakin sigina na 1ppb

rhodamine WT launi

Litattafai

R2> 0.999

Kayan gida

Sensor: SUS316L; Mai watsa shiri: ABS + PC

Yanayin ajiya

-15 ℃ zuwa 40 ℃

Zafin aiki

0 ℃ zuwa 40 ℃

Girman firikwensin

Diamita 24mm* tsawon 207mm; Nauyi: 0.25 KG

Mai ɗaukar hoto

235*1118*80mm; Nauyi: 0.55 KG

Ƙididdiga mai hana ruwa

Na'urar firikwensin: IP68; Mai watsa shiri: IP66

Tsawon Kebul

5 mita (mai tsawo)

Nuni allo

3.5 inch launi LCD nuni tare da daidaitacce hasken baya

Adana Bayanai

16MB na sararin ajiyar bayanai

Girma

235*1118*80mm

Cikakken nauyi

3.5KG





  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana