Ruwan Taɓawa Mai Sigogi Da Yawa Na'urar Nazarin Ingancin Ruwa Ta Kan layi T9050

Takaitaccen Bayani:

Babban allon LCD mai launi mai launi
Aikin menu mai wayo
Rikodin bayanai & nunin lanƙwasa
Diyya ta zafin jiki ta hannu ko ta atomatik
Rukuni uku na makullin sarrafa relay
Iyaka mai girma, ƙarancin iyaka, sarrafa hysteresis
4-20ma & RS485 yanayin fitarwa da yawa
Ƙimar shigarwar nuni iri ɗaya, zafin jiki, ƙimar yanzu, da sauransu
Kariyar kalmar sirri don hana aikin kuskuren da ba na ma'aikata ba


  • Lambar Samfura:T9060
  • Na'ura:Binciken Abinci, Binciken Likitanci, Biochemistry
  • Nau'i:pH/ORP/TDS/EC/Gaskiya/DO/FCL
  • Takaddun shaida:RoHS, CE, ISO9001
  • Alamar kasuwanci:twinno
  • Iskar Oxygen da ta Narke:0.01~20.0mg/L

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Tsarin Kula da Ingancin Ruwa na Kan layi na T9050 Sigogi da yawa

T9050英文 T9050Ma'aunin Ingancin Ruwa Mai Sigogi Da Yawa akan Layi

Aikace-aikacen da aka saba:

An ƙera shi don sa ido kan samar da ruwa da hanyoyin fitar ruwa ta intanet, da ingancin ruwa
na hanyar sadarwa ta bututu da kuma samar da ruwa na biyu na yankin zama.
Siffofi:
1. Yana gina rumbun adana bayanai na ingancin ruwa na tsarin hanyar fitar da bututu da kuma hanyoyin sadarwa;
2. Tsarin sa ido na kan layi mai sigogi da yawa zai iya tallafawa sigogi shida a
lokaci guda. Sigogi masu iya daidaitawa.
3. Mai sauƙin shigarwa. Tsarin yana da samfurin shiga guda ɗaya kawai, wurin zubar da shara ɗaya da kuma
haɗin wutar lantarki ɗaya;
4. Tarihin tarihi: Eh
5. Yanayin shigarwa: Nau'in tsaye;
6. Yawan kwararar samfurin shine 400 ~ 600mL/min;
7. 4-20mA ko DTU na watsawa daga nesa. GPRS;
8. Hana fashewa
Sigogi na fasaha:
                                         1666664026(1)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi