Kayayyaki

  • Kan layi Chlorine Dioxide Mita T4053

    Kan layi Chlorine Dioxide Mita T4053

    Mitar chlorine dioxide na kan layi kayan aikin kulawar kan layi ne na ingantaccen ruwa na tushen microprocessor.
  • Kan layi Ultrasonic Sludge Interface Mita T6580

    Kan layi Ultrasonic Sludge Interface Mita T6580

    Ana iya amfani da firikwensin Interface na Ultrasound Sludge don ci gaba da tantance matakin Liquid daidai. Bayanan tsayayye, aikin abin dogara; ginanniyar aikin tantance kai don tabbatar da ingantaccen bayanai; sauki shigarwa da calibration.
  • Ragowar Chlorine Mita T4050

    Ragowar Chlorine Mita T4050

    Mitar chlorine mai saura akan layi shine tushen microprocessor kayan sarrafa ingancin ruwa akan layi.
  • CS1768 pH Electrode

    CS1768 pH Electrode

    An ƙera shi don ruwa mai ɗanɗano, yanayin furotin, silicate, chromate, cyanide, NaOH, ruwan teku, brine, petrochemical, ruwa mai iskar gas, yanayin matsa lamba.
  • CS1768 Filastik Housing Masana'antu Kan layi pH Sensor don Wastewate

    CS1768 Filastik Housing Masana'antu Kan layi pH Sensor don Wastewate

    An tsara shi don ruwa mai ma'ana, yanayin gina jiki, silicate, chromate, cyanide, NaOH, ruwan teku, brine, petrochemical, ruwan gas na gas, yanayin yanayi mai girma. Kayan lantarki na PP yana da tasiri mai tasiri, ƙarfin injiniya da taurin, juriya ga nau'in kwayoyin halitta da acid da alkali corrosion.Digital firikwensin tare da karfi da kwanciyar hankali da tsayin daka.
  • CS3752GC EC Conductivity TDS Resistivity Electrode Probe Sensor

    CS3752GC EC Conductivity TDS Resistivity Electrode Probe Sensor

    Haɓaka na'urar firikwensin dijital sabon ƙarni ne na fasahar gano ingancin ruwa mai hankali na firikwensin dijital wanda kamfaninmu ya haɓaka da kansa. Ana amfani da guntu na CPU mai girma don auna yawan aiki da zafin jiki. Ana iya duba bayanan, gyarawa da kiyaye su ta hanyar wayar hannu ko kwamfuta. Yana da halaye na kulawa mai sauƙi, babban kwanciyar hankali, kyakkyawan maimaitawa da multifunction, kuma yana iya auna daidai ƙimar ƙimar a cikin bayani. Kulawa da fitar da ruwa muhalli, Kulawa da mafita na tushen, Ayyukan jiyya na ruwa, Kula da gurbataccen yanayi, IoT Farm, IoT Agriculture Hydroponics firikwensin, Upstream Petrochemicals, Processing Petroleum, Takarda Textiles sharar ruwa, Coal, Zinariya da Copper Mine, Man Fetur da Gas Production da Exploration, Kogin ingancin kula da ingancin ruwa, da dai sauransu
  • CS3752C EC Conductivity TDS Resistivity Electrode Probe Sensor

    CS3752C EC Conductivity TDS Resistivity Electrode Probe Sensor

    Haɓaka na'urar firikwensin dijital sabon ƙarni ne na fasahar gano ingancin ruwa mai hankali na firikwensin dijital wanda kamfaninmu ya haɓaka da kansa. Ana amfani da guntu na CPU mai girma don auna yawan aiki da zafin jiki. Ana iya duba bayanan, gyarawa da kiyaye su ta hanyar wayar hannu ko kwamfuta. Yana da halaye na kulawa mai sauƙi, babban kwanciyar hankali, kyakkyawan maimaitawa da multifunction, kuma yana iya auna daidai ƙimar ƙimar a cikin bayani. Kulawa da fitar da ruwa muhalli, Kulawa da mafita na tushen, Ayyukan jiyya na ruwa, Kula da gurbataccen yanayi, IoT Farm, IoT Agriculture Hydroponics firikwensin, Upstream Petrochemicals, Processing Petroleum, Takarda Textiles sharar ruwa, Coal, Zinariya da Copper Mine, Man Fetur da Gas Production da Exploration, Kogin ingancin kula da ingancin ruwa, da dai sauransu
  • CS3742G EC Conductivity TDS Resistivity Electrode Probe Sensor

    CS3742G EC Conductivity TDS Resistivity Electrode Probe Sensor

    Haɓaka na'urar firikwensin dijital sabon ƙarni ne na fasahar gano ingancin ruwa mai hankali na firikwensin dijital wanda kamfaninmu ya haɓaka da kansa. Ana amfani da guntu na CPU mai girma don auna yawan aiki da zafin jiki. Ana iya duba bayanan, gyarawa da kiyaye su ta hanyar wayar hannu ko kwamfuta. Yana da halaye na kulawa mai sauƙi, babban kwanciyar hankali, kyakkyawan maimaitawa da multifunction, kuma yana iya auna daidai ƙimar ƙimar a cikin bayani. Kulawa da fitar da ruwa muhalli, Kulawa da mafita na tushen, Ayyukan jiyya na ruwa, Kula da gurbataccen yanayi, IoT Farm, IoT Agriculture Hydroponics firikwensin, Upstream Petrochemicals, Processing Petroleum, Takarda Textiles sharar ruwa, Coal, Zinariya da Copper Mine, Man Fetur da Gas Production da Exploration, Kogin ingancin kula da ingancin ruwa, da dai sauransu
  • CS3742 Conductivity Electrode

    CS3742 Conductivity Electrode

    Haɓaka na'urar firikwensin dijital sabon ƙarni ne na fasahar gano ingancin ruwa mai hankali na firikwensin dijital wanda kamfaninmu ya haɓaka da kansa. Ana amfani da guntu na CPU mai girma don auna yawan aiki da zafin jiki. Ana iya duba bayanan, gyarawa da kiyaye su ta hanyar wayar hannu ko kwamfuta. Yana da halaye na kulawa mai sauƙi, babban kwanciyar hankali, kyakkyawan maimaitawa da multifunction, kuma yana iya auna daidai ƙimar ƙimar a cikin bayani. Kulawa da fitar da ruwa muhalli, Kulawa da mafita na tushen, Ayyukan jiyya na ruwa, Kula da gurbataccen yanayi, IoT Farm, IoT Agriculture Hydroponics firikwensin, Upstream Petrochemicals, Processing Petroleum, Takarda Textiles sharar ruwa, Coal, Zinariya da Copper Mine, Man Fetur da Gas Production da Exploration, Kogin ingancin kula da ingancin ruwa, da dai sauransu
  • Masana'antu Kan layi Fluoride Ion Mai watsawa T6510

    Masana'antu Kan layi Fluoride Ion Mai watsawa T6510

    Mitar ion kan layi na masana'antu shine sa ido akan ingancin ruwa akan layi da kayan sarrafawa tare da microprocessor. Ana iya sanye shi da ion
    zaba firikwensin na Fluoride, Chloride, Ca2 +, K +, NO3-, NO2-, NH4 +, etc.The kayan aiki ne yadu amfani a masana'antu sharar gida ruwa, surface ruwa, ruwan sha, teku ruwa, da kuma masana'antu tsari iko ions on-line atomatik gwaji da bincike, da dai sauransu Ci gaba da saka idanu da kuma kula da ion taro da kuma zafin jiki na aqueous bayani.
  • Buƙatar Oxygen COD Sensor Najasa Ruwa Maganin Ingantacciyar Kulawar Ruwa RS485 CS6602D

    Buƙatar Oxygen COD Sensor Najasa Ruwa Maganin Ingantacciyar Kulawar Ruwa RS485 CS6602D

    Gabatarwa:
    Na'urar firikwensin COD na ɗaukar UV firikwensin COD ne, tare da ƙwarewar aikace-aikace da yawa, bisa ga tushen asali na haɓakawa da yawa, ba wai kawai girman ya ƙanƙanta ba, har ma da goga mai tsaftacewa daban don yin ɗaya, don shigarwa ya fi dacewa, tare da aminci mafi girma. Ba ya buƙatar reagent, babu gurɓatawa, ƙarin kariya ta tattalin arziki da muhalli. Kula da ingancin ruwa akan layi ba tare da katsewa ba. Biyan kuɗi ta atomatik don tsangwama na turbidity, tare da na'urar tsaftacewa ta atomatik, koda kuwa saka idanu na dogon lokaci har yanzu yana da kyakkyawan kwanciyar hankali.
  • Ingantattun Sensor Ruwan Kan layi A cikin Sensor mai CS6901D

    Ingantattun Sensor Ruwan Kan layi A cikin Sensor mai CS6901D

    CS6901D samfuri ne mai auna matsi mai hankali tare da daidaito da kwanciyar hankali. Karamin girman, nauyi mai sauƙi da kewayon matsi mai faɗi yana sa wannan mai watsawa ya dace da kowane lokaci inda ake buƙatar auna matsa lamba daidai.
    1. Mai hana danshi, hana gumi, ba shi da matsalolin zubewa, IP68
    2.Excellent juriya da tasiri, nauyi, girgiza da yashwa
    3.Ingantacciyar kariyar walƙiya, kariyar RFI&EMI mai ƙarfi
    4.Advanced dijital zafin ramuwa da fadi da aiki zazzabi ikon yinsa
    5.High sensibility, high daidaito, high mita amsa da kuma dogon lokacin da kwanciyar hankali
  • Sensor Canjin Dijital Kan Layi TDS Sensor Electrode Don Ruwan Masana'antu RS485 CS3740D

    Sensor Canjin Dijital Kan Layi TDS Sensor Electrode Don Ruwan Masana'antu RS485 CS3740D

    Aunawa takamaiman conductivity na aqueous mafita yana zama ƙara da muhimmanci ga kayyade impurities a cikin water.The ma'auni daidaito ne ƙwarai shafi zafin jiki bambancin, polarization na lamba lantarki surface, na USB capacitance, etc.Twinno ya tsara wani iri-iri na sophisticated na'urori masu auna sigina da kuma mita da za su iya rike da wadannan ma'aunai ko da a cikin matsananci yanayi.ItismadeofPEEKandissuitablefor"PTwinno. Haɗin kai.Haɗin kai na lantarki, wanda aka tsara don wannan tsari.
  • Aljihu Babban Madaidaicin Hannun Nau'in Dijital pH Mita PH30

    Aljihu Babban Madaidaicin Hannun Nau'in Dijital pH Mita PH30

    Samfurin da aka kera na musamman don gwada ƙimar pH wanda da shi zaku iya gwadawa cikin sauƙi da gano ƙimar tushen acid na abin da aka gwada. Hakanan ana kiran mita pH30 azaman acidometer, ita ce na'urar da ke auna ƙimar pH a cikin ruwa, wanda aka yi amfani da shi sosai a aikace-aikacen gwajin ingancin ruwa. Mitar pH mai ɗaukar nauyi na iya gwada tushen acid a cikin ruwa, wanda ake amfani dashi a fannoni da yawa kamar kiwo, kula da ruwa, kula da muhalli, tsarin kogi da sauransu. Daidaitacce kuma barga, tattalin arziki da dacewa, mai sauƙin kulawa, pH30 yana kawo muku ƙarin dacewa, ƙirƙirar sabon ƙwarewar aikace-aikacen tushen acid.
  • Gwajin Orp Mai ɗaukar hoto Alƙalami Ruwa Orp Mita ORP/Temp ORP30

    Gwajin Orp Mai ɗaukar hoto Alƙalami Ruwa Orp Mita ORP/Temp ORP30

    Samfurin da aka kera musamman don gwada yuwuwar redox wanda da shi zaku iya gwadawa da gano ƙimar millivolt na abin da aka gwada. Hakanan ana kiran mita ORP30 azaman mita mai yuwuwa, ita ce na'urar da ke auna ƙimar yuwuwar redox a cikin ruwa, wanda aka yi amfani da shi sosai a aikace-aikacen gwajin ingancin ruwa. Mitar ORP mai ɗaukar nauyi na iya gwada yuwuwar redox a cikin ruwa, wanda ake amfani da shi a fannoni da yawa kamar kiwo, kula da ruwa, kula da muhalli, tsarin kogi da sauransu. Daidaitacce kuma barga, tattalin arziki da dacewa, mai sauƙin kiyayewa, yuwuwar redox na ORP30 yana kawo muku ƙarin dacewa, ƙirƙirar sabon gogewa na yuwuwar aikace-aikacen redox.