Kayayyaki
-
TSS200 Mai Rangwame Dakatar da Ƙarfafa Analyzer
Daskararrun da aka dakatar yana nufin wani abu mai ƙarfi da aka dakatar a cikin ruwa, ciki har da inorganic, kwayoyin halitta da yashi lãka, yumbu, microorganisms, da dai sauransu Wadanda ba sa narke cikin ruwa. Abubuwan da aka dakatar da su a cikin ruwa na ɗaya daga cikin ma'auni don auna ƙimar gurɓataccen ruwa. -
Mitar hydrogen narkar da DH200 Mai ɗaukar nauyi
DH200 jerin samfurori tare da madaidaicin ƙirar ƙira; šaukuwa DH200 Narkar da Hydrogen Mita: Don auna Hydrogen Rich ruwa, Narkar da Hydrogen taro a cikin Hydrogen ruwa janareta. Hakanan yana ba ku damar auna ORP a cikin ruwan lantarki. -
LDO200 Mai Rarraba Narkar da Oxygen Analyzer
Narkar da iskar oxygen mai ɗaukar nauyi ya ƙunshi babban injin da narkar da firikwensin iskar oxygen. Ana amfani da hanyar haɓaka mai haɓaka don ƙayyade ƙa'ida, babu membrane da electrolyte, ba tare da kulawa ba, babu amfani da iskar oxygen yayin aunawa, babu buƙatun kwarara / tashin hankali; Tare da aikin biyan zafin zafin jiki na NTC, sakamakon ma'aunin yana da kyakkyawan maimaitawa da kwanciyar hankali. -
Mitar Oxygen Narkar da DO200 Mai ɗaukar nauyi
Babban ƙudurin narkar da gwajin oxygen yana da ƙarin fa'idodi a fannoni daban-daban kamar ruwan sharar ruwa, kiwo da fermentation, da sauransu.
Ayyuka masu sauƙi, ayyuka masu ƙarfi, cikakkun ma'auni na ma'auni, iyakar ma'auni;
maɓalli ɗaya don daidaitawa da ganewa ta atomatik don kammala aikin gyara; bayyananniyar ƙirar nuni da za a iya karantawa, kyakkyawan aikin rigakafin tsangwama, ma'auni daidai, aiki mai sauƙi, haɗe tare da hasken baya mai haske mai haske;
DO200 shine kayan aikin gwajin ku na ƙwararru kuma amintaccen abokin tarayya don dakunan gwaje-gwaje, tarurrukan bita da aikin aunawa makarantu na yau da kullun. -
Kan layi Narkar da Oxygen Mita T6046
Mitar oxygen narkar da masana'antu akan layi shine na'urar lura da ingancin ruwa akan layi da kayan sarrafawa tare da microprocessor. An sanye da kayan aikin tare da narkar da firikwensin iskar oxygen. Mitar oxygen narkar da kan layi shine ƙwararren mai saka idanu akan layi. Ana iya sanye shi da na'urorin lantarki masu kyalli don cimma babban kewayon ppm ta atomatik. Kayan aiki ne na musamman don gano abubuwan da ke cikin iskar oxygen a cikin ruwaye a cikin masana'antu masu alaƙa da najasa. -
Daidaitawa ta atomatik pH
Ayyuka masu sauƙi, ayyuka masu ƙarfi, cikakkun ma'auni na ma'auni, iyakar ma'auni;
Saiti huɗu tare da maki 11 daidaitaccen ruwa, maɓalli ɗaya don daidaitawa da ganowa ta atomatik don kammala aikin gyara;
Nuni mai haske da karantawa, kyakkyawan aikin rigakafin tsangwama, ma'auni daidai, aiki mai sauƙi, haɗe tare da hasken baya mai haske mai haske;
Taƙaitaccen ƙira mai ban sha'awa, ajiyar sararin samaniya, sauƙi mai sauƙi tare da madaidaitan maki da aka nuna, ingantaccen daidaito, aiki mai sauƙi yana zuwa tare da kunna baya. PH500 shine amintaccen abokin tarayya don aikace-aikacen yau da kullun a cikin dakunan gwaje-gwaje, masana'antar samarwa da makarantu. -
DO500 Narkar da Mitar Oxygen
Babban ƙudurin narkar da gwajin oxygen yana da ƙarin fa'idodi a fannoni daban-daban kamar ruwan sharar ruwa, kiwo da fermentation, da sauransu.
Ayyuka masu sauƙi, ayyuka masu ƙarfi, cikakkun ma'auni na ma'auni, iyakar ma'auni;
maɓalli ɗaya don daidaitawa da ganewa ta atomatik don kammala aikin gyara; bayyananniyar ƙirar nuni da za a iya karantawa, kyakkyawan aikin rigakafin tsangwama, ma'auni daidai, aiki mai sauƙi, haɗe tare da hasken baya mai haske mai haske;
Taƙaitaccen ƙira mai ban sha'awa, ceton sararin samaniya, ingantaccen daidaito, aiki mai sauƙi yana zuwa tare da babban hasken baya mai haske. DO500 shine kyakkyawan zaɓinku don aikace-aikacen yau da kullun a cikin dakunan gwaje-gwaje, masana'antar samarwa da makarantu. -
CON500 Gudanarwa/TDS/Salinity Meter-Benchtop
Ƙirar ƙira, ƙanƙanta da ƙira na ɗan adam, ceton sarari. Sauƙaƙe da saurin daidaitawa, ingantaccen daidaito a cikin Haɓakawa, ma'aunin TDS da Salinity, aiki mai sauƙi yana zuwa tare da babban hasken baya mai haske yana sa kayan aikin ya zama abokin bincike mai kyau a cikin dakunan gwaje-gwaje, samar da tsirrai da makarantu.
Maɓalli ɗaya don daidaitawa da ganowa ta atomatik don kammala aikin gyara; bayyananniyar ƙirar nuni da za a iya karantawa, kyakkyawan aikin rigakafin tsangwama, ma'auni daidai, aiki mai sauƙi, haɗe tare da hasken baya mai haske mai haske; -
Narkar da Gwajin Ozone/Mita-DOZ30 Analyzer
Hanyar juyin juya hali don samun narkar da darajar ozone nan take ta amfani da hanyar aunawa tsarin lantarki-uku: sauri da daidaito, daidai da sakamakon DPD, ba tare da wani mai cinyewa ba. DOZ30 a cikin aljihun ku shine abokin tarayya mai wayo don auna narkar da ozone tare da ku. -
Narkar da Oxygen Mita/Do Meter-DO30
DO30 Mita kuma ana kiranta da Narkar da Oxygen Meter ko Narkar da Oxygen Tester, ita ce na'urar da ke auna darajar narkar da iskar oxygen a cikin ruwa, wanda aka yi amfani da shi sosai a aikace-aikacen gwajin ingancin ruwa. Mitar DO mai ɗaukar nauyi na iya gwada narkar da iskar oxygen a cikin ruwa, wanda ake amfani da shi a fannoni da yawa kamar kiwo, kula da ruwa, kula da muhalli, tsarin kogi da sauransu. Daidaitacce kuma barga, tattalin arziki da dacewa, mai sauƙin kulawa, DO30 narkar da iskar oxygen yana kawo muku ƙarin dacewa, ƙirƙirar sabon ƙwarewar aikace-aikacen oxygen narkar da. -
Narkar da Mitar Hydrogen-DH30
An ƙirƙira DH30 bisa ga daidaitaccen Hanyar Gwajin ASTM. Sharadi shine a auna yawan narkar da hydrogen a yanayi guda don tsantsar narkar da ruwan hydrogen. Hanyar ita ce a juyar da yuwuwar maganin zuwa taro na narkar da hydrogen a ma'aunin Celsius 25. Ma'aunin babba yana kusa da 1.6 ppm. Wannan hanya ita ce hanya mafi dacewa da sauri, amma yana da sauƙi don tsoma baki da sauran abubuwa masu ragewa a cikin bayani.
Aikace-aikace: Tsaftataccen narkar da hydrogen ruwa ma'auni. -
Gudanarwa/TDS/Salinity Meter/Tester-CON30
CON30 farashin tattalin arziki ne, abin dogaro EC/TDS/Salinity mita wanda ya dace da aikace-aikacen gwaji kamar su hydroponics & lambu, wuraren waha & spas, aquariums & tankunan ruwa, ionizers na ruwa, ruwan sha da ƙari.