Baje kolin Kare Muhalli Mai Wayo da Kula da Muhalli na Kasa da Kasa na 3 na Shanghai

Nunin ya ƙunshi faɗin murabba'in mita 30,000. Kusan kamfanoni 500 da suka shahara a masana'antar sun zauna a ciki. Masu baje kolin sun mamaye fannoni daban-daban. Ta hanyar ɓangaren yankin baje kolin, an nuna fasahar samar da kayayyaki ta masana'antar ruwa da masana'antar kare muhalli gaba ɗaya don samar wa abokan ciniki cikakkiyar hidima, inganci da kai tsaye ga dukkan masana'antu. Babban abin alfahari ne ga Chunye Instrument da aka gayyace su don shiga wannan baje kolin. Rumfar Chunye Instrument tana cikin wani wuri mai ban mamaki, tare da kyakkyawan wuri na ƙasa da kuma kyakkyawan suna, wanda hakan ke sa kwararar mutane a gaban rumfa ta Chunye Instrument ba ta ragu ba. Wannan yanayi kuma shine karramawa da kuma tabbatar da jama'a ga alamar kayan aikin Chunye.

An kammala baje kolin kasa da kasa na 3 na Kare Muhalli da Kula da Muhalli na Shanghai (Cibiyar Taro da Baje kolin Kasa ta Shanghai) cikin nasara!

Girman baje kolin wannan baje kolin ya kai murabba'in mita 150,000, inda ya tara kamfanonin muhalli sama da 1,600, sannan ya nuna kayayyaki sama da 32,000. Dandalin nunin kariyar muhalli ne mai girma a duk duniya.

A cikin waɗannan kwanaki 3, dukkan ma'aikata suna ba da cikakkiyar himma da kuma karɓar girmamawa ta ƙwararru da kuma kulawa sosai,

Abokan ciniki da yawa sun tabbatar da hakan. A lokacin baje kolin, rumfar Shanghai Chunye ta cika da jama'a kuma tana da daɗi! Bari mu sake duba abubuwan da suka fi burgewa a lokacin baje kolin ~

Kamfanin Shanghai Chunye Instrument Technology Co., Ltd. ya yi fice a wannan baje kolin tare da sabbin kayayyaki, kuma ya nuna wa baƙi a wurin baje kolin fa'idodin tashar sa ido kan ingancin ruwa mai iyo ta hanya mai kyau.

An tsara "Tashar Kula da Ingancin Ruwa Mai Shawagi" bisa ga yanayi daban-daban na aikace-aikace, kuma yana iya aiki da aminci a cikin yanayi daban-daban na waje mai tsauri, tare da ƙarancin amfani da wutar lantarki, kwanciyar hankali mai yawa, daidaito mai yawa, da kuma aiki ba tare da kulawa ba. Cikakken matakan kariya kamar kariyar walƙiya da hana tsangwama. Duk kayan aiki da software suna ɗaukar ƙirar buɗewa mai haɗaka, wanda za'a iya haɗa shi cikin sassauƙa. Ana iya zaɓar hanyar sadarwa bisa ga nisan watsawa kamar yadda ake buƙata don samar da samfuran da aka keɓance don mafita. Ana iya zaɓar abubuwan sa ido bisa ga ainihin buƙatu, kuma ƙirar modular tana sauƙaƙa gyara da haɓaka kayan aikin na baya, kuma ana iya zaɓar sigogi kusan 10. An tsara firikwensin tare da babban daidaiton gani, electrochemistry da sauran fasahohi, kuma a lokaci guda yana da ayyukan tsaftacewa da daidaitawa ta atomatik, da ƙarancin kulawa. Ana iya haɗa bayanan iyo zuwa dandamalin girgije a ainihin lokaci, kuma yana da hanyar sadarwa ta buɗe, yana tallafawa yarjejeniyar watsa bayanai ta GB212, kuma yana iya haɗawa cikin sauƙi zuwa dandamalin kare muhalli ko kiyaye ruwa, muhalli da sauran dandamalin sa ido.

Zafafan abubuwan da suka faru a wurin sun jawo hankalin tawagar "HB Live" musamman don yin hira. A wata hira, manajan tallace-tallace na Shanghai Chunye ya gabatar da manyan kayayyaki guda shida da aka ƙaddamar a wannan baje kolin, ciki har da na'urorin sa ido kan ingancin ruwa da yawa, tashoshin sa ido kan ingancin ruwa masu iyo, tsarin sa ido kan ingancin ruwa ta yanar gizo, jerin na'urori masu sarrafawa, jerin na'urori masu auna firikwensin da gwaje-gwaje Jerin daki da sauransu.

Shanghai Chunye tana ci gaba da tafiya kan hanyar kirkire-kirkire, kuma za ta ci gaba da samun ci gaba da kuma samar da kayayyaki masu inganci.

Duk bambance-bambancen suna nan don sake samun kyakkyawar haɗuwa. Da shigewar lokaci, sha'awar kowa tana ƙaruwa, kuma nunin kare muhalli mai wayo ya ƙare a idanun kowa!


Lokacin Saƙo: Yuni-02-2021