Daga ranar 24 zuwa 26 ga Nuwamba, 2025, an kammala bikin baje kolin fasahar ruwa na kasa da kasa na Shenzhen cikin nasara a cibiyar baje kolin Shenzhen (Futian). A matsayinta na ƙwararriyar kamfani a fannin sa ido kan ingancin ruwa, Shanghai Chunye Instrument Technology Co., Ltd. ta nuna dukkan kayayyakinta a duk lokacin baje kolin, inda ta mamaye rumfar B082 da ke Hall 4. Tare da tsarin sa ido kan ingancin ruwa wanda ya mayar da hankali kan "hankali, daidaito, da inganci", ya ci gaba da jan hankalin masu ziyara da abokan hulɗa na masana'antu a lokacin baje kolin, wanda ya zama babban abin jan hankali a yankin baje kolin kula da ingancin ruwa.
A wannan baje kolin, Chunye Technology ta mayar da hankali kan nuna manyan samfuranta: gami da kayan aikin sa ido kan ingancin ruwa ta atomatik ta yanar gizo, na'urorin nazarin ingancin ruwa mai ɗaukar hoto, na'urori masu auna ingancin ruwa masu sigogi da yawa, da kuma tsarin sa ido da ke tare da su. Daga cikinsu, kayan aikin sa ido kan layi, tare da watsa bayanai na ainihin lokaci da fasalulluka na aiki mai karko, sun dace da buƙatun sa ido na dogon lokaci a cikin yanayin samar da ruwa da kare muhalli; yayin da kayan aikin bincike mai ɗaukar hoto, tare da fa'idodin sa masu sassauƙa da ɗaukar hoto, sun cika wuraren da ke haifar da saurin gano wuri a wurin. Nunin da aka yi amfani da shi na samfura da yawa ya ba wa masu sauraro damar fahimtar amfani da fasahar cikin sauƙi.
A wannan baje kolin, Chunye Technology ta mayar da hankali kan nuna manyan samfuranta: gami da kayan aikin sa ido kan ingancin ruwa ta atomatik ta yanar gizo, na'urorin nazarin ingancin ruwa mai ɗaukar hoto, na'urori masu auna ingancin ruwa masu sigogi da yawa, da kuma tsarin sa ido da ke tare da su. Daga cikinsu, kayan aikin sa ido kan layi, tare da watsa bayanai na ainihin lokaci da fasalulluka na aiki mai karko, sun dace da buƙatun sa ido na dogon lokaci a cikin yanayin samar da ruwa da kare muhalli; yayin da kayan aikin bincike mai ɗaukar hoto, tare da fa'idodin sa masu sassauƙa da ɗaukar hoto, sun cika wuraren da ke haifar da saurin gano wuri a wurin. Nunin da aka yi amfani da shi na samfura da yawa ya ba wa masu sauraro damar fahimtar amfani da fasahar cikin sauƙi.
A wurin rumfar, ma'aikatan Chunye Technology sun ba da cikakkun bayanai ga baƙi da suka zo ziyara game da sigogin fasaha da kuma yanayin amfani da kayayyakin. Mutane da yawa sun tsaya don yin tambayoyi game da cikakkun bayanai game da haɗin gwiwar kuma sun yaba da daidaito da matakin hankali na kayayyakin. A matsayinta na kamfani da ta ƙware a fannin sa ido kan ingancin ruwa, Chunye Technology ta ƙarfafa tasirinta a masana'antar ta hanyar wannan baje kolin harkokin ruwa na Shenzhen kuma ta ba da tallafin fasaha mai amfani don haɓaka fasahar harkokin ruwa mai ƙirƙira.
Lokacin Saƙo: Nuwamba-26-2025






