Ma'aunin Gudanar da Mita Mai Sauƙi na Masana'antu T6200 PH Mai Kula da Mita ORP/EC/ TDS

Takaitaccen Bayani:

Kayan aikin yana da nau'ikan na'urori masu auna pH daban-daban. Ana amfani da shi sosai a masana'antar wutar lantarki, masana'antar sinadarai ta man fetur, na'urorin lantarki na ƙarfe, hakar ma'adinai, masana'antar takarda, injiniyan fermentation na halittu, magani, abinci da abin sha, maganin ruwa na kare muhalli, kiwon kamun kifi, shukar noma ta zamani da sauran masana'antu.


  • Lambar Samfura:T6200
  • Na'ura:Binciken Abinci, Binciken Likitanci, Biochemistry
  • Iskar Oxygen da ta Narke:0.01~20.0mg/L
  • Ƙarfin Samarwa:Guda 1000/Wata
  • Alamar kasuwanci:Twinno
  • Asali:Shanghai, China

Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

T6200Mai watsawa ta hanyar pH&DO ta yanar gizo mai lamba biyu

1                                              2                                                3

aiki

1. Mai watsa PH/DO na masana'antu akan layi ingancin ruwa ne na kan layina'urar sa ido da sarrafa tashoshi biyu tare da microprocessor.
2. Darajar pH (acid, alkalinity) DO da kuma zafin jiki na ruwaAna ci gaba da sa ido da kuma kula da mafita.
Kayayyakin Mains
85~265VAC±10%,50±1Hz, wutar lantarki ≤3W;
9~36VDC, amfani da wutar lantarki≤3W;
Nisan Aunawa
pH:-2~16.00pH;
Iskar Oxygen da ta Narke: 0-20mg/L;
Zafin jiki: -10~150.0℃

Mai watsawa pH/DO akan layi T6200

1666590190(1)1666590242(1)1666590270(1)1666590294(1)

Siffofi

1. Babban nuni, sadarwa ta 485 ta yau da kullun, tare daƙararrawa ta kan layi da ta offline, girman mita 144*144*118mm,Girman ramin 138*138mm, babban allon nuni mai inci 4.3.
2. Aikin menu mai wayo
3. Daidaitawa ta atomatik da yawa
4. Yanayin auna sigina daban-daban, tsayayye kumaabin dogaro
5. Ɗaukar zafin jiki ta hannu da ta atomatik
6. Maɓallan sarrafawa guda uku na relay
Haɗin lantarki
Haɗin lantarki Haɗin tsakanin kayan aiki da firikwensin: samar da wutar lantarki, siginar fitarwa, ƙararrawa ta relayhulɗa da haɗin da ke tsakanin firikwensin da kayan aikin duk suna cikin kayan aikin. Tsawon wayar jagora donElectrode ɗin da aka gyara yawanci mita 5-10 ne, kuma lakabin ko launi da ya dace akan firikwensin Saka wayar a cikintashar da ta dace a cikin kayan aikin kuma a matse ta.
Hanyar shigar da kayan aiki
1                                                                                  2
Shigarwa da aka saka a bango

Bayanan fasaha

Kewayon aunawa
pH:-2~16pH; DO: 0-20mg/L
Na'urar aunawa mg/L; ppm
ƙuduri
pH:0.01pH; 0.01mg/L
Kuskuren asali
pH:±0.1pH; ±0.1mg/L
Zafin jiki
-10~150.0˫ (Ya danganta da firikwensin)
Yankewar Zafin Jiki
0.1℃
Daidaiton yanayi
±0.3℃
Diyya ta ɗan lokaci
0~150.0℃
Diyya ta ɗan lokaci
Manual ko atomatik
Kwanciyar hankali
pH:≤0.01pH/awa 24;
Fitar da sigina
RS485 MODBUS RTU
Sauran ayyuka
Rikodin bayanai & Nunin Lanƙwasa
Lambobin sadarwa guda uku na sarrafa jigilar kaya
5A 250VAC,5A 30VDC
Tsarin samar da wutar lantarki na zaɓi
85~265VAC,9~36VDC, amfani da wutar lantarki≤3W
Yanayin aiki
Babu wani tsangwama mai ƙarfi a kusa da filin maganadisu sai dai filin geomagnetic.
Zafin aiki
-10~60℃
Matsayin hana ruwa shiga
IP65
Girma
144 × 144 × 118mm
Nauyi
0.8kg

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi