Sensor pH na Dijital
-
Digital Atomatik Ph Orp Mai Watsawa Ph Sensor Mai Sarrafa kan layi T6000
Aiki
Mita ta PH/ORP ta masana'antu ta yanar gizo kayan aiki ne na sa ido da sarrafa ingancin ruwa ta yanar gizo tare da na'urar sarrafa microprocessor. Ana amfani da na'urorin lantarki na PH ko na'urorin lantarki na ORP iri-iri sosai a masana'antar wutar lantarki, masana'antar sinadarai ta man fetur, na'urorin lantarki na ƙarfe, masana'antar haƙar ma'adinai, masana'antar takarda, injiniyan fermentation na halittu, magani, abinci da abin sha, maganin ruwa na muhalli, noman kamun kifi, noma na zamani, da sauransu. Ana ci gaba da sa ido kan darajar pH (acid, alkalinity), ƙimar ORP (oxydation, reduction potential) da ƙimar zafin jiki na ruwan da aka tace. -
Lab Masana'antu Ruwa Gilashin Electrode PH firikwensin Ƙarfafa Ƙarfafawa EC DO ORP CS1529
An tsara don yanayin ruwan teku.
Fitaccen aikace-aikacen lantarki na SNEX CS1529 pH a ma'aunin pH na ruwan teku.
1. Tsarin mahaɗin ruwa mai ƙarfi: Tsarin lantarki mai tunani tsarin tunani ne mara ramuka, mai ƙarfi, mara musayar bayanai. A guji matsaloli daban-daban da musayar bayanai da toshewar mahaɗin ruwa ke haifarwa gaba ɗaya, kamar yadda na'urar aunawa take da sauƙin gurɓatawa, gubar vulcanization ta tunani, asarar tunani da sauran matsaloli.
2.Anti-lalata abu: A cikin karfi mai lalata ruwan teku, da SNEX CS1529 pH lantarki da aka yi da marine titanium gami kayan don tabbatar da barga yi na lantarki. -
pH/ORP Sensor Digital Glass pH ORP Probe Sensor Electrode CS2543D
Zane-zanen gada mai gishiri sau biyu, mai duban gani na Layer Layer, mai juriya ga madaidaicin juyawa. Lantarki na yumbu pore siga yana fita daga cikin mu'amala kuma ba shi da sauƙin toshewa, wanda ya dace da saka idanu kan kafofin watsa labarai masu ingancin ruwa na gama gari. -
CS1515D Digital pH Sensor
An tsara shi don auna ƙasa mai ɗanɗano.
Sauƙi don haɗawa zuwa PLC, DCS, kwamfutocin sarrafa masana'antu, masu sarrafa manufa gabaɗaya, kayan rikodi mara takarda ko allon taɓawa da sauran na'urorin ɓangare na uku. -
CS1543D Digital pH Sensor
An tsara shi don acid mai ƙarfi, tushe mai ƙarfi da tsarin sinadarai.
Sauƙi don haɗawa zuwa PLC, DCS, kwamfutocin sarrafa masana'antu, masu sarrafa manufa gabaɗaya, kayan rikodi mara takarda ko allon taɓawa da sauran na'urorin ɓangare na uku. -
CS1728D Digital pH Sensor
An tsara shi don yanayin Hydrofluoric acid. HF maida hankali <1000ppm
Sauƙi don haɗawa zuwa PLC, DCS, kwamfutocin sarrafa masana'antu, masu sarrafa manufa gabaɗaya, kayan rikodi mara takarda ko allon taɓawa da sauran na'urorin ɓangare na uku. -
CS1729D Digital pH Sensor
An tsara don yanayin ruwan teku.
Sauƙi don haɗawa zuwa PLC, DCS, kwamfutocin sarrafa masana'antu, masu sarrafa manufa gabaɗaya, kayan rikodi mara takarda ko allon taɓawa da sauran na'urorin ɓangare na uku. -
CS1737D Digital pH Sensor
An tsara shi don yanayin Hydrofluoric acid. HF maida hankali>1000ppm
Sauƙi don haɗawa zuwa PLC, DCS, kwamfutocin sarrafa masana'antu, masu sarrafa manufa gabaɗaya, kayan rikodi mara takarda ko allon taɓawa da sauran na'urorin ɓangare na uku. -
CS1753D Digital pH Sensor
An tsara shi don ƙaƙƙarfan acid, tushe mai ƙarfi, ruwan sharar gida da tsarin sinadarai.
Sauƙi don haɗawa zuwa PLC, DCS, kwamfutocin sarrafa masana'antu, masu sarrafa manufa gabaɗaya, kayan rikodi mara takarda ko allon taɓawa da sauran na'urorin ɓangare na uku. -
CS1778D Digital pH Sensor
An ƙera shi don yanayin lalata hayaƙin hayaƙin hayaƙi.
Sauƙi don haɗawa zuwa PLC, DCS, kwamfutocin sarrafa masana'antu, masu sarrafa manufa gabaɗaya, kayan rikodi mara takarda ko allon taɓawa da sauran na'urorin ɓangare na uku. -
CS1797D Digital pH Sensor
An ƙera shi don Ƙarƙashin Halitta da Muhalli mara ruwa.
Sauƙi don haɗawa zuwa PLC, DCS, kwamfutocin sarrafa masana'antu, masu sarrafa manufa gabaɗaya, kayan rikodi mara takarda ko allon taɓawa da sauran na'urorin ɓangare na uku. -
CS1728CU dijital ph firikwensin don Hydrofluoric acid muhalli kula da ruwa
ph electrode (ph firikwensin) ya ƙunshi membrane mai hankali na pH, haɗin haɗin gwiwa biyu GPT matsakaicin lantarki, da gada gishiri mai girma PTFE. Akwatin filastik na lantarki an yi shi da PON da aka gyara, wanda zai iya jure yanayin zafi har zuwa 80 ° C kuma yana tsayayya da acid mai ƙarfi da lalata alkali mai ƙarfi. Ana amfani da shi sosai a cikin jiyya na ruwa da filayen da suka haɗa da hakar ma'adinai da narkewa, yin takarda, ɓangaren litattafan almara, masana'anta, masana'antar petrochemical, aiwatar da masana'antar lantarki ta semiconductor da injiniyan ƙasa na ilimin halittu. -
CS1588C/CS1588CT Masana'antu Kan layi Gilashin PH Electrode Mai Saurin Amsa Tsarkake Ruwa
CS1588C/CS1588CT pH firikwensin ruwa mai tsarkake ruwa Yanayin Desulphurisation Wannan kayan aikin yana sanye da kayan aikin watsawa na RS485, wanda za'a iya haɗa shi da kwamfutar mai watsa shiri ta hanyar ModbusRTU yarjejeniya don gane kulawa da rikodi. Ana iya amfani da ko'ina a masana'antu lokatai kamar thermal ikon samar, sinadaran masana'antu, karfe, muhalli kariya, Pharmaceutical, biochemical, abinci da famfo water.ph electrode (ph firikwensin) kunshi wani pH-m membrane, biyu-junction reference GPT matsakaici electrolyte, da kuma porous , babban yanki PTFE gishiri gada. Akwatin filastik na lantarki an yi shi da PON da aka gyara, wanda zai iya jure yanayin zafi har zuwa 100 ° C kuma yana tsayayya da acid mai ƙarfi da lalata alkali mai ƙarfi.


