CON500 Mai Gudanar da Watsawa/TDS/Ma'aunin Gishiri-Benchtop

Takaitaccen Bayani:

Tsarin da ya dace, mai sauƙi, kuma mai sauƙin ɗauka, yana adana sarari. Daidaitawa mai sauƙi da sauri, daidaito mafi kyau a cikin aunawa, TDS da gishiri, aiki mai sauƙi yana zuwa tare da hasken baya mai haske mai yawa wanda ya sa kayan aikin ya zama abokin bincike mai kyau a dakunan gwaje-gwaje, masana'antun samarwa da makarantu.
Maɓalli ɗaya don daidaita da gane kai tsaye don kammala aikin gyara; yanayin nuni mai haske da karantawa, kyakkyawan aikin hana tsangwama, daidaitaccen ma'auni, sauƙin aiki, tare da hasken baya mai haske mai yawa;


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

CON500 Mai Gudanar da Watsawa/TDS/Ma'aunin Gishiri-Benchtop

CON500
CON500_1
Gabatarwa

Tsarin da ya dace, mai sauƙi, kuma mai sauƙin ɗauka, yana adana sarari. Daidaitawa mai sauƙi da sauri, daidaito mafi kyau a cikin aunawa, TDS da gishiri, aiki mai sauƙi yana zuwa tare da hasken baya mai haske mai yawa wanda ya sa kayan aikin ya zama abokin bincike mai kyau a dakunan gwaje-gwaje, masana'antun samarwa da makarantu.

Maɓalli ɗaya don daidaita da gane kai tsaye don kammala aikin gyara; yanayin nuni mai haske da karantawa, kyakkyawan aikin hana tsangwama, daidaitaccen ma'auni, sauƙin aiki, tare da hasken baya mai haske mai yawa;

Siffofi

● Zama ƙasa da wuri, Aiki Mai Sauƙi.
● Allon LCD mai sauƙin karantawa tare da hasken baya mai haske sosai.
● Sauƙi da sauri wajen daidaitawa.
● Kewayon Aunawa: 0.000 us/cm-400.0 ms/cm, sauyawar kewayo ta atomatik.
● Nunin naúrar: us/cm;ms/cm,TDS(mg/L), Sal((mg/L),°C.
● Maɓalli ɗaya don duba duk saitunan, gami da: sifili na juyawa, gangaren lantarki da duk saitunan.
● Saiti 256 na ajiyar bayanai.
● Kashe wuta ta atomatik idan babu aiki a cikin mintuna 10. (Zaɓi ne).
● Tsayin Electrode Mai Ragewa yana tsara na'urori da yawa cikin tsari, yana sauƙin shigarwa a gefen hagu ko dama kuma yana riƙe su da ƙarfi a wurin.

Bayanan fasaha

Ma'aunin Gudawa / TDS / Gishiri na CON500
 Gudanar da wutar lantarki Nisa 0.000 uS/cm~400.0 mS/cm
ƙuduri 0.001 uS/cm~0.1 mS/cm
Daidaito ± 0.5% FS
 TDS Nisa 0.000 MG/L~400.0 g/L
ƙuduri 0.001 mg/L~0.1 g/L
Daidaito ± 0.5% FS
 Gishirin ƙasa Nisa 0.0 ~260.0 g/L
ƙuduri 0.1 g/L
Daidaito ± 0.5% FS
Ma'aunin SAL 0.65
 Zafin jiki Nisa -10.0℃~110.0℃
ƙuduri 0.1℃
Daidaito ±0.2℃
  

 

Wasu

Allo 96*78mm Nunin Hasken Baya na LCD mai layi-layi da yawa
Matsayin Kariya IP67
Kashe Wuta ta atomatik Minti 10 (zaɓi ne)
Muhalli na Aiki -5~60℃,danshin da ya dace <90%
Ajiye bayanai Saiti 256 na bayanai
Girma 140*210*35mm (W*L*H)
Nauyi 650g

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi